PilipinasCagayan ValleyMount Pauadan

Mount Pauadan

Bundok sa Cagayan Valley · 2,344 m

2,344 m
Taas
100 m
Prominence
13.9 km
Haba ng lakad isang direksyon
16.5028, 120.8847
Mga koordinat (Hilaga, Silangan)

Ang lakad paakyat sa Mount Pauadan

13.9 km
isang direksyon
1,524 m
akyat
8 oras 45 min
balikan

Nagsisimula ang ruta sa Purgatory Jump-off — inirerekomendang paradahan para sa pinakamaikling lakad paakyat.

923 m13.9 km · 2,330 m

Taya ng panahon

Susunod na 10 araw

Paradahan at panimulang punto

1Purgatory Jump-offInirerekomenda
markadong simula ng trail · sa kanluran ng tuktok
13.9 km na lakad · ↑ 1,524 m · humigit-kumulang 8 oras 45 min balikan
Direksyon sa Google Maps ↗
2Kubo sa bundok
kubo sa bundok · sa timog-kanluran ng tuktok
humigit-kumulang 14.3 km papuntang tuktok
Direksyon sa Google Maps ↗
3Mt. Pulag Jumpoff - Babalak
markadong simula ng trail · sa hilaga ng tuktok
humigit-kumulang 22.8 km papuntang tuktok
Direksyon sa Google Maps ↗

Tingnan ang mga karatula at anumang bayad sa paradahan sa lugar.

Iba pang tuktok sa malapit

Mga madalas itanong

Gaano kataas ang Mount Pauadan?

Ang Mount Pauadan ay 2,344 m sa ibabaw ng dagat at matatagpuan sa Cagayan Valley. Ang prominence nito ay 100 m — kung gaano kataas umaangat ang tuktok mula sa nakapaligid na lupain.

Gaano kahaba ang lakad paakyat sa Mount Pauadan?

Mula sa Purgatory Jump-off ito ay humigit-kumulang 13.9 km isang direksyon na may 1,524 m na akyat. Asahan ang humigit-kumulang 8 oras 45 min balikan sa normal na bilis ng paglalakad.

Saan pumaparada para sa Mount Pauadan?

Ang pinakamalapit na panimulang punto ay Purgatory Jump-off (sa kanluran ng tuktok) — 13.9 km na lakad · ↑ 1,524 m · humigit-kumulang 8 oras 45 min balikan. Alternatibo: ang kubo sa bundok sa timog-kanluran ng tuktok (humigit-kumulang 14.3 km papuntang tuktok). Sa Conquer app makakakuha ka ng direksyon papunta sa simula ng trail at ruta ng lakad paakyat sa tuktok.

Puwede ko bang i-log ang Mount Pauadan sa Conquer?

Oo — ang Mount Pauadan ay isa sa 2,318 tuktok sa Pilipinas sa Conquer. Pagdating sa tuktok, buksan ang app at i-tap para itala ang pananakop — kukumpirmahin ng GPS check na talagang naroon ka. Wala pang nag-log ng tuktok na ito — puwede kang maging una.

Sakupin ang Mount Pauadan sa app

Mag-check in sa tuktok, na-verify ng GPS. Mangolekta ng tuktok sa buong Pilipinas, gumawa ng streak at mag-level up kasama ang iyong mga kaibigan.

I-download saApp Store

Libreng i-download